Nhà Thiếu nhi phục vụ Khai mạc ngày hội Văn hóa - thể thao - du lịch thành phố Biên Hòa
Ngày hội Văn hoá - thể thao - du lịch thành phố Biên Hoà diễn ra với nhiều hoạt động như tổ chức công chiếu phim tư liệu Điện Biên - trang sử hào hùng; trưng bày ảnh đẹp Biên Hòa - Đồng Nai; trưng bày gốm truyền thống Biên Hòa; trưng bày, phục vụ sách tại không gian sách Biên Hòa; biểu diễn văn nghệ, lân - sư - rồng hàng đêm; giới thiệu sản phẩm thể thao, thương hiệu du lịch đến với du khách, đặc biệt là các đặc sản ẩm thực nhiều vùng miền...
Ca múa Rạng ngời Hào khí Việt Nam
Trong lễ Khai mạc, đội Văn nghệ Nhà Thiếu nhi tỉnh Đồng Nai đã biểu diễn 2 tiết mục: ca múa Rạng ngời Hào khí Việt Nam và Dancesport Vũ điệu Samba.
Vào tối ngày 28/4, Nhà Thiếu nhi sẽ biểu diễn phục vụ khán giả thành phố Biên Hòa chương trình nghệ thuật gồm các tiết mục ca múa nhạc, ảo thuật, võ thuật….tại sân khấu Công viên Biên Hùng.
Tin: Hoàng Linh
Ảnh: Đăng Khoa
Đại hội Đoàn
Hiển thị video clip.